Cảm biến áp suất Aplisens APC-2000ALW – Aplisens Viet Nam
Smart Pressure Transmitter
APC-2000ALW
Thông số kỹ thuật:
Measuring range: min. 0 … 5 mbar; max. 0… 1000 bar
Output signal: 4…20 mA, 0…20 mA or 0…5 mA + protocol HART; Profibus PA
Accuracy: 0,075% (0,04%)